100 కిలోలు మరియు 1000 కిలోల వెల్డింగ్ పొజిషనర్
✧ పరిచయం
100 కిలోల వెల్డింగ్ పొజిషనర్ అనేది, వెల్డింగ్ కార్యకలాపాలలో 100 కిలోగ్రాముల వరకు బరువున్న వర్క్పీస్లను సరైన స్థానంలో ఉంచడానికి మరియు తిప్పడానికి ఉపయోగించే ఒక పరికరం.
1000 కిలోల వెల్డింగ్ పొజిషనర్ అనేది వెల్డింగ్ కార్యకలాపాలలో 1-టన్ను (1,000 కిలోగ్రాముల) వరకు బరువున్న వర్క్పీస్లను స్థానంలో ఉంచడానికి మరియు తిప్పడానికి ఉపయోగించే ఒక పరికరం.
ఈ సామర్థ్యం గల వెల్డింగ్ పొజిషనర్ను ఉపయోగించడం వల్ల వెల్డింగ్ పనుల సామర్థ్యం మరియు కచ్చితత్వం మెరుగుపడతాయి. ఇది వర్క్పీస్ను ఉంచడానికి ఒక స్థిరమైన వేదికను అందిస్తుంది, దీనివల్ల వెల్డర్లు వివిధ కోణాల నుండి పని చేయడానికి మరియు స్థిరమైన వెల్డ్ నాణ్యతను సాధించడానికి వీలవుతుంది.
✧ ప్రధాన వివరణ
| మోడల్ | VPE-1 |
| తిప్పే సామర్థ్యం | గరిష్టంగా 1000 కిలోలు |
| పట్టిక వ్యాసం | 1000 మిమీ |
| భ్రమణ మోటార్ | 0.75 కిలోవాట్లు |
| భ్రమణ వేగం | 0.05-0.5 rpm |
| టిల్టింగ్ మోటార్ | 1.1 కిలోవాట్లు |
| వంగే వేగం | 0.67 rpm |
| వంపు కోణం | 0~90°/ 0~120 °డిగ్రీ |
| గరిష్ట వికేంద్రీయ దూరం | 150 మిమీ |
| గరిష్ట గురుత్వాకర్షణ దూరం | 100 మిమీ |
| వోల్టేజ్ | 380V±10% 50Hz 3ఫేజ్ |
| నియంత్రణ వ్యవస్థ | రిమోట్ కంట్రోల్ 8మీ కేబుల్ |
| ఎంపికలు | వెల్డింగ్ చక్ |
| క్షితిజ సమాంతర పట్టిక | |
| 3 యాక్సిస్ హైడ్రాలిక్ పొజిషనర్ |
✧ విడిభాగాల బ్రాండ్
అంతర్జాతీయ వ్యాపారం కోసం, వెల్డింగ్ రోటేటర్ల దీర్ఘకాలిక వినియోగ జీవితాన్ని నిర్ధారించడానికి వెల్డ్సక్సెస్ అన్ని ప్రసిద్ధ విడిభాగాల బ్రాండ్లను ఉపయోగిస్తుంది. సంవత్సరాల తర్వాత విడిభాగాలు పాడైపోయినప్పటికీ, తుది వినియోగదారుడు స్థానిక మార్కెట్లో ఆ విడిభాగాలను సులభంగా మార్చుకోవచ్చు.
1. ఫ్రీక్వెన్సీ ఛేంజర్ డామ్ఫాస్ బ్రాండ్కు చెందినది.
2. మోటార్ ఇన్వెర్టెక్ లేదా ఏబీబీ బ్రాండ్కు చెందినది.
3. ఎలక్ట్రిక్ ఎలిమెంట్స్ అనేది ష్నైడర్ బ్రాండ్.
✧ నియంత్రణ వ్యవస్థ
1. భ్రమణ వేగ ప్రదర్శన, ముందుకు భ్రమణం, వెనుకకు భ్రమణం, పైకి వంచడం, క్రిందికి వంచడం, పవర్ లైట్లు మరియు అత్యవసర నిలుపుదల ఫంక్షన్లతో కూడిన హ్యాండ్ కంట్రోల్ బాక్స్.
2. పవర్ స్విచ్, పవర్ లైట్లు, అలారం, రీసెట్ ఫంక్షన్లు మరియు ఎమర్జెన్సీ స్టాప్ ఫంక్షన్లతో కూడిన ప్రధాన ఎలక్ట్రిక్ క్యాబినెట్.
3. భ్రమణ దిశను నియంత్రించడానికి ఫుట్ పెడల్.
✧ ఉత్పత్తి పురోగతి
వెల్డ్సక్సెస్ అనే తయారీదారుగా, మేము అసలైన స్టీల్ ప్లేట్లను కత్తిరించడం, వెల్డింగ్ చేయడం, యాంత్రికంగా సరిచేయడం, రంధ్రాలు వేయడం, అసెంబ్లీ చేయడం, పెయింటింగ్ చేయడం మరియు తుది పరీక్ష చేయడం వంటి దశల నుండి వెల్డింగ్ పొజిషనర్ను ఉత్పత్తి చేస్తాము.
ఈ విధంగా, ఉత్పత్తి ప్రక్రియ మొత్తం మా ISO 9001:2015 నాణ్యతా నిర్వహణ వ్యవస్థ కింద నియంత్రించబడుతుంది. మరియు మా వినియోగదారులకు అధిక నాణ్యత గల ఉత్పత్తులు అందేలా మేము నిర్ధారిస్తాము.
✧ మునుపటి ప్రాజెక్ట్లు





