2-టన్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్ 2 యాక్సిస్
✧ పరిచయం
పైపు మరియు ఫ్లాంజ్ల వెల్డింగ్ కోసం, 3 జా చక్తో కూడిన మా వెల్డింగ్ పొజిషనర్ చాలా ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది.
2. 2 టన్నుల లోడ్ సామర్థ్యం గల వెల్డింగ్ పొజిషనర్ యొక్క వంపు కోణం సాధారణంగా 0-90 డిగ్రీలు ఉంటుంది, మరియు కస్టమర్ అభ్యర్థన మేరకు, దీనిని 0-135 డిగ్రీల వరకు కూడా మార్చవచ్చు.
3. 1300mm వ్యాసం గల టేబుల్తో, భ్రమణ వేగం 0.12-1.2 rpm ఉంటుంది, ఈ భ్రమణ వేగాన్ని డిజిటల్ రీడౌట్ ద్వారా చూడవచ్చు మరియు వెల్డింగ్ అవసరాలకు అనుగుణంగా రిమోట్ హ్యాండ్ కంట్రోల్ బాక్స్లో కూడా సర్దుబాటు చేయవచ్చు.
4. కొన్నిసార్లు మాన్యువల్ వెల్డింగ్ కోసం భ్రమణ దిశను నియంత్రించడానికి ఒక ఫుట్ పెడల్ స్విచ్ కూడా సరఫరా చేయబడుతుంది.
✧ ప్రధాన వివరణ
| మోడల్ | VPE-2 |
| తిప్పే సామర్థ్యం | గరిష్టంగా 2000 కిలోలు |
| పట్టిక వ్యాసం | 1200 మిమీ |
| భ్రమణ మోటార్ | 1.1 కిలోవాట్లు |
| భ్రమణ వేగం | 0.05-0.5 rpm |
| టిల్టింగ్ మోటార్ | 1.5 కిలోవాట్లు |
| వంగే వేగం | 0.67 rpm |
| వంపు కోణం | 0~90°/ 0~120 °డిగ్రీ |
| గరిష్ట వికేంద్రీయ దూరం | 150 మిమీ |
| గరిష్ట గురుత్వాకర్షణ దూరం | 100 మిమీ |
| వోల్టేజ్ | 380V±10% 50Hz 3ఫేజ్ |
| నియంత్రణ వ్యవస్థ | రిమోట్ కంట్రోల్ 8మీ కేబుల్ |
| ఎంపికలు | వెల్డింగ్ చక్ |
| క్షితిజ సమాంతర పట్టిక | |
| 3 యాక్సిస్ హైడ్రాలిక్ పొజిషనర్ |
✧ విడిభాగాల బ్రాండ్
1. భ్రమణ వేగాన్ని నియంత్రించడానికి, ఉపయోగించే వేరియబుల్ ఫ్రీక్వెన్సీ డ్రైవ్ డాన్ఫాస్ బ్రాండ్కు చెందినది.
2. భ్రమణ మరియు వంపు మోటార్లు ఇన్వెర్టెక్ వారివి మరియు పూర్తి CE ఆమోదం కలిగి ఉన్నాయి.
3. నియంత్రణ విద్యుత్ భాగాలు ష్నైడర్ వారివి.
4. తుది వినియోగదారుడు అన్ని విడిభాగాలను వారి స్థానిక మార్కెట్లో సులభంగా మార్చుకోవచ్చు.
✧ నియంత్రణ వ్యవస్థ
1. భ్రమణ వేగ ప్రదర్శన, ముందుకు భ్రమణం, వెనుకకు భ్రమణం, పైకి వంచడం, క్రిందికి వంచడం, పవర్ లైట్లు మరియు అత్యవసర నిలుపుదల ఫంక్షన్లతో కూడిన హ్యాండ్ కంట్రోల్ బాక్స్.
2. పవర్ స్విచ్, పవర్ లైట్లు, అలారం, రీసెట్ ఫంక్షన్లు మరియు ఎమర్జెన్సీ స్టాప్ ఫంక్షన్లతో కూడిన ప్రధాన ఎలక్ట్రిక్ క్యాబినెట్.
3. భ్రమణ దిశను నియంత్రించడానికి ఫుట్ పెడల్.
✧ ఉత్పత్తి పురోగతి
వెల్డ్సక్సెస్ అనే తయారీదారుగా, మేము అసలైన స్టీల్ ప్లేట్లను కత్తిరించడం, వెల్డింగ్ చేయడం, యాంత్రికంగా సరిచేయడం, రంధ్రాలు వేయడం, అసెంబ్లీ చేయడం, పెయింటింగ్ చేయడం మరియు తుది పరీక్ష చేయడం వంటి దశల నుండి వెల్డింగ్ పొజిషనర్ను ఉత్పత్తి చేస్తాము.
ఈ విధంగా, ఉత్పత్తి ప్రక్రియ మొత్తం మా ISO 9001:2015 నాణ్యతా నిర్వహణ వ్యవస్థ కింద నియంత్రించబడుతుంది. మరియు మా వినియోగదారులకు అధిక నాణ్యత గల ఉత్పత్తులు అందేలా మేము నిర్ధారిస్తాము.
✧ మునుపటి ప్రాజెక్ట్లు




