1000mm చక్లతో 3-టన్నుల వెల్డింగ్ పొజిషనర్
✧ పరిచయం
1. సాధారణ ప్రామాణిక వెల్డింగ్ పొజిషనర్, 1400 మిమీ టేబుల్ వ్యాసంతో 3 టన్నుల లోడ్ సామర్థ్యం.
2. టేబుల్ వ్యాసం మరియు మధ్య ఎత్తు కొలతలను అనుకూలీకరించవచ్చు.
3. మా సాంకేతిక బృందం వర్క్పీస్ సమాచారం ప్రకారం టేబుల్ టి-షాట్ పరిమాణం, స్థానం మరియు ఆకారాన్ని కూడా రూపొందించగలదు, తద్వారా తుది వినియోగదారు మా వెల్డింగ్ పొజిషనర్లపై వర్క్పీస్ను ఇన్స్టాల్ చేయడం సులభం అవుతుంది.
4. యంత్రంతో పాటు ఒక రిమోట్ హ్యాండ్ కంట్రోల్ బాక్స్ మరియు ఒక ఫుట్ పెడల్ కంట్రోల్ పంపబడతాయి.
5. స్థిర ఎత్తు పొజిషనర్, క్షితిజ సమాంతర భ్రమణ టేబుల్, మాన్యువల్ లేదా హైడ్రాలిక్ 3 యాక్సిస్ ఎత్తు సర్దుబాటు పొజిషనర్లు అన్నీ వెల్డ్సక్సెస్ లిమిటెడ్ నుండి అందుబాటులో ఉన్నాయి.
✧ ప్రధాన వివరణ
| మోడల్ | VPE-3 |
| తిప్పే సామర్థ్యం | గరిష్టంగా 3000 కిలోలు |
| పట్టిక వ్యాసం | 1400 మిమీ |
| భ్రమణ మోటార్ | 1.5 కిలోవాట్లు |
| భ్రమణ వేగం | 0.05-0.5 rpm |
| టిల్టింగ్ మోటార్ | 2.2 కిలోవాట్లు |
| వంగే వేగం | 0.23 rpm |
| వంపు కోణం | 0~90°/ 0~120 °డిగ్రీ |
| గరిష్ట వికేంద్రీయ దూరం | 200 మిమీ |
| గరిష్ట గురుత్వాకర్షణ దూరం | 150 మిమీ |
| వోల్టేజ్ | 380V±10% 50Hz 3ఫేజ్ |
| నియంత్రణ వ్యవస్థ | రిమోట్ కంట్రోల్ 8మీ కేబుల్ |
| ఎంపికలు | వెల్డింగ్ చక్ |
| క్షితిజ సమాంతర పట్టిక | |
| 3 యాక్సిస్ హైడ్రాలిక్ పొజిషనర్ |
✧ విడిభాగాల బ్రాండ్
మా విడిభాగాలన్నీ అంతర్జాతీయ ప్రఖ్యాత కంపెనీ నుండి వచ్చినవి, దీనివల్ల తుది వినియోగదారుడు తమ స్థానిక మార్కెట్లో విడిభాగాలను సులభంగా మార్చుకోగలరు.
1. ఫ్రీక్వెన్సీ ఛేంజర్ డాన్ఫాస్ బ్రాండ్కు చెందినది.
2. మోటార్ ఇన్వెర్టెక్ లేదా ఏబీబీ బ్రాండ్కు చెందినది.
3. ఎలక్ట్రిక్ ఎలిమెంట్స్ అనేది ష్నైడర్ బ్రాండ్.
✧ నియంత్రణ వ్యవస్థ
1. భ్రమణ వేగ ప్రదర్శన, ముందుకు భ్రమణం, వెనుకకు భ్రమణం, పైకి వంచడం, క్రిందికి వంచడం, పవర్ లైట్లు మరియు అత్యవసర నిలుపుదల ఫంక్షన్లతో కూడిన హ్యాండ్ కంట్రోల్ బాక్స్.
2. పవర్ స్విచ్, పవర్ లైట్లు, అలారం, రీసెట్ ఫంక్షన్లు మరియు ఎమర్జెన్సీ స్టాప్ ఫంక్షన్లతో కూడిన ప్రధాన ఎలక్ట్రిక్ క్యాబినెట్.
3. భ్రమణ దిశను నియంత్రించడానికి ఫుట్ పెడల్.
✧ ఉత్పత్తి పురోగతి
2006 నుండి, ISO 9001:2015 నాణ్యతా నిర్వహణ వ్యవస్థ ఆధారంగా, మేము మా పరికరాల నాణ్యతను అసలు స్టీల్ ప్లేట్ల నుండి నియంత్రిస్తాము, ప్రతి ఉత్పత్తి దశను ఇన్స్పెక్టర్ పర్యవేక్షిస్తారు. ఇది అంతర్జాతీయ మార్కెట్ నుండి మాకు మరింత ఎక్కువ వ్యాపారాన్ని పొందడంలో కూడా సహాయపడుతుంది.
ఇప్పటి వరకు, మా ఉత్పత్తులన్నీ యూరోపియన్ మార్కెట్ కోసం CE ఆమోదం పొందాయి. మా ఉత్పత్తులు మీ ప్రాజెక్టుల ఉత్పత్తికి సహాయపడతాయని ఆశిస్తున్నాము.
✧ మునుపటి ప్రాజెక్ట్లు



