600 కిలోల వెల్డింగ్ పొజిషనర్
✧ పరిచయం
600 కేజీ వెల్డింగ్ పొజిషనర్ అనేది వెల్డింగ్ కార్యకలాపాలలో వర్క్పీస్లను సరైన స్థానంలో ఉంచడానికి మరియు తిప్పడానికి ఉపయోగించే ఒక ప్రత్యేకమైన పరికరం. ఇది 600 కిలోగ్రాముల (కేజీ) లేదా 0.6 మెట్రిక్ టన్నుల వరకు బరువున్న వర్క్పీస్లను నిర్వహించడానికి రూపొందించబడింది, వెల్డింగ్ ప్రక్రియల సమయంలో స్థిరత్వాన్ని మరియు నియంత్రిత కదలికను అందిస్తుంది.
600 కిలోల వెల్డింగ్ పొజిషనర్ యొక్క కొన్ని ముఖ్య లక్షణాలు మరియు విశేషాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి:
బరువు మోసే సామర్థ్యం: ఈ పొజిషనర్ గరిష్టంగా 600 కిలోల బరువున్న వర్క్పీస్లకు మద్దతునిస్తూ వాటిని తిప్పగలదు. అందువల్ల, వెల్డింగ్ పనులలో చిన్న నుండి మధ్యస్థ పరిమాణంలో ఉన్న వర్క్పీస్లను నిర్వహించడానికి ఇది అనువుగా ఉంటుంది.
భ్రమణ నియంత్రణ: వెల్డింగ్ పొజిషనర్లో సాధారణంగా ఒక నియంత్రణ వ్యవస్థ ఉంటుంది, ఇది ఆపరేటర్లు భ్రమణ వేగాన్ని మరియు దిశను నియంత్రించడానికి వీలు కల్పిస్తుంది. దీనివల్ల వెల్డింగ్ కార్యకలాపాల సమయంలో వర్క్పీస్ యొక్క స్థానం మరియు కదలికపై కచ్చితమైన నియంత్రణ సాధ్యమవుతుంది.
సర్దుబాటు చేయగల స్థానీకరణ: పొజిషనర్లో తరచుగా వంచడం, తిప్పడం మరియు ఎత్తును సర్దుబాటు చేయడం వంటి సర్దుబాటు చేయగల స్థానీకరణ ఎంపికలు ఉంటాయి. ఈ సర్దుబాట్లు వర్క్పీస్ను సరైన స్థానంలో ఉంచడానికి వీలు కల్పిస్తాయి, వెల్డ్ జాయింట్లకు సులభంగా చేరుకోవడాన్ని నిర్ధారిస్తాయి మరియు వెల్డింగ్ సామర్థ్యాన్ని మెరుగుపరుస్తాయి.
పటిష్టమైన నిర్మాణం: ఆపరేషన్ సమయంలో స్థిరత్వం మరియు మన్నికను నిర్ధారించడానికి పొజిషనర్ను సాధారణంగా పటిష్టమైన పదార్థాలతో తయారు చేస్తారు. ఇది వెల్డింగ్ ప్రక్రియల కోసం ఒక సురక్షితమైన వేదికను అందించడానికి రూపొందించబడింది, తద్వారా వర్క్పీస్ స్థిరంగా మరియు సరిగ్గా అమరి ఉండేలా నిర్ధారిస్తుంది.
కాంపాక్ట్ డిజైన్: 600 కిలోల వెల్డింగ్ పొజిషనర్ సాధారణంగా కాంపాక్ట్ పరిమాణంలో ఉంటుంది, ఇది చిన్న కార్యస్థలాలకు లేదా స్థలం పరిమితంగా ఉండే అనువర్తనాలకు అనువుగా ఉంటుంది. దీని కాంపాక్ట్ డిజైన్ సులభమైన కదలికకు మరియు ఇప్పటికే ఉన్న వెల్డింగ్ సెటప్లలో సులభంగా కలిసిపోవడానికి వీలు కల్పిస్తుంది.
600 కిలోల వెల్డింగ్ పొజిషనర్ను సాధారణంగా ఫ్యాబ్రికేషన్ షాపులు, ఆటోమోటివ్ తయారీ మరియు తేలికపాటి నుండి మధ్యస్థ-స్థాయి వెల్డింగ్ కార్యకలాపాలతో సహా వివిధ పరిశ్రమలలో ఉపయోగిస్తారు. ఇది వర్క్పీస్ల నియంత్రిత స్థానీకరణ మరియు భ్రమణాన్ని అందించడం ద్వారా కచ్చితమైన మరియు సమర్థవంతమైన వెల్డింగ్ను సాధించడంలో సహాయపడుతుంది.
✧ ప్రధాన వివరణ
| మోడల్ | హెచ్బిజె-06 |
| తిప్పే సామర్థ్యం | గరిష్టంగా 600 కిలోలు |
| పట్టిక వ్యాసం | 1000 మిమీ |
| భ్రమణ మోటార్ | 0.75 కిలోవాట్లు |
| భ్రమణ వేగం | 0.09-0.9 rpm |
| టిల్టింగ్ మోటార్ | 0.75 కిలోవాట్లు |
| వంగే వేగం | 1.1 rpm |
| వంపు కోణం | 0~90°/ 0~120 °డిగ్రీ |
| గరిష్ట వికేంద్రీయ దూరం | 150 మిమీ |
| గరిష్ట గురుత్వాకర్షణ దూరం | 100 మిమీ |
| వోల్టేజ్ | 380V±10% 50Hz 3ఫేజ్ |
| నియంత్రణ వ్యవస్థ | రిమోట్ కంట్రోల్ 8మీ కేబుల్ |
| ఎంపికలు | వెల్డింగ్ చక్ |
| క్షితిజ సమాంతర పట్టిక | |
| 3 యాక్సిస్ పొజిషనర్ |
✧ విడిభాగాల బ్రాండ్
అంతర్జాతీయ వ్యాపారం కోసం, వెల్డింగ్ రోటేటర్ల దీర్ఘకాలిక వినియోగ జీవితాన్ని నిర్ధారించడానికి వెల్డ్సక్సెస్ అన్ని ప్రసిద్ధ విడిభాగాల బ్రాండ్లను ఉపయోగిస్తుంది. సంవత్సరాల తర్వాత విడిభాగాలు పాడైపోయినప్పటికీ, తుది వినియోగదారుడు స్థానిక మార్కెట్లో ఆ విడిభాగాలను సులభంగా మార్చుకోవచ్చు.
1. ఫ్రీక్వెన్సీ ఛేంజర్ డామ్ఫాస్ బ్రాండ్కు చెందినది.
2. మోటార్ ఇన్వెర్టెక్ లేదా ఏబీబీ బ్రాండ్కు చెందినది.
3. ఎలక్ట్రిక్ ఎలిమెంట్స్ అనేది ష్నైడర్ బ్రాండ్.
✧ నియంత్రణ వ్యవస్థ
1. భ్రమణ వేగ ప్రదర్శన, ముందుకు భ్రమణం, వెనుకకు భ్రమణం, పైకి వంచడం, క్రిందికి వంచడం, పవర్ లైట్లు మరియు అత్యవసర నిలుపుదల ఫంక్షన్లతో కూడిన హ్యాండ్ కంట్రోల్ బాక్స్.
2. పవర్ స్విచ్, పవర్ లైట్లు, అలారం, రీసెట్ ఫంక్షన్లు మరియు ఎమర్జెన్సీ స్టాప్ ఫంక్షన్లతో కూడిన ప్రధాన ఎలక్ట్రిక్ క్యాబినెట్.
3. భ్రమణ దిశను నియంత్రించడానికి ఫుట్ పెడల్.
✧ ఉత్పత్తి పురోగతి
వెల్డ్సక్సెస్ అనే తయారీదారుగా, మేము అసలైన స్టీల్ ప్లేట్లను కత్తిరించడం, వెల్డింగ్ చేయడం, యాంత్రికంగా సరిచేయడం, రంధ్రాలు వేయడం, అసెంబ్లీ చేయడం, పెయింటింగ్ చేయడం మరియు తుది పరీక్ష చేయడం వంటి దశల నుండి వెల్డింగ్ పొజిషనర్ను ఉత్పత్తి చేస్తాము.
ఈ విధంగా, ఉత్పత్తి ప్రక్రియ మొత్తం మా ISO 9001:2015 నాణ్యతా నిర్వహణ వ్యవస్థ కింద నియంత్రించబడుతుంది. మరియు మా వినియోగదారులకు అధిక నాణ్యత గల ఉత్పత్తులు అందేలా మేము నిర్ధారిస్తాము.
✧ మునుపటి ప్రాజెక్ట్లు




