హ్యాండ్ కంట్రోల్ బాక్స్ మరియు ఫుట్ పెడల్తో కూడిన 3000 కేజీల పైపు ఆటోమేటిక్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్లు
✧ పరిచయం
1. ఎల్బో వెల్డింగ్ పొజిషనర్ ప్రధానంగా వర్క్టేబుల్ రోటేటింగ్ యూనిట్, టిల్టింగ్ యూనిట్ మరియు ఎలక్ట్రిక్ కంట్రోల్ సిస్టమ్తో కూడి ఉంటుంది.
2. మోటరైజ్డ్ టిల్టింగ్ మరియు రొటేటింగ్ ద్వారా, ఎల్బో వెల్డింగ్ పొజిషనర్ వర్క్పీస్ను ఆదర్శవంతమైన పని స్థితిలో ఉంచగలదు.
3. ఉత్తమ వెల్డింగ్ వేగాన్ని సాధించడానికి స్టెప్-లెస్ ఫ్రీక్వెన్సీ కన్వర్షన్ ద్వారా వర్క్టేబుల్ భ్రమణం నియంత్రించబడుతుంది.
4. రిమోట్ కంట్రోల్ బాక్స్ను ఉపయోగించి వర్క్ టేబుల్ను రిమోట్గా ఆపరేట్ చేయవచ్చు, అలాగే లింకేజ్ ఆపరేషన్ కోసం ఆపరేటింగ్ మెషీన్లతో కూడా అనుసంధానించవచ్చు.
5. మానిప్యులేటర్ మరియు వేలాడే ఆటోమేటిక్ వెల్డింగ్ మెషీన్తో అనుసంధాన పనిని గ్రహించడానికి ఇంటర్ఫేస్ను పక్కన పెట్టడం ద్వారా ఆటోమేటిక్ వెల్డింగ్ కేంద్రాన్ని సాధించవచ్చు.
6. పీడన పాత్రలు, లోహశాస్త్రం, విద్యుత్ శక్తి, రసాయన పరిశ్రమ, యాంత్రిక మరియు లోహ నిర్మాణం వంటి అనువర్తన పరిశ్రమలు.
✧ ప్రధాన వివరణ
| మోడల్ | AHVPE-3 |
| తిప్పే సామర్థ్యం | గరిష్టంగా 3000 కిలోలు |
| పట్టిక వ్యాసం | 1400 మిమీ |
| మధ్య ఎత్తు సర్దుబాటు | బోల్ట్ ద్వారా మాన్యువల్ / హైడ్రాలిక్ |
| భ్రమణ మోటార్ | 1.1 కిలోవాట్లు |
| భ్రమణ వేగం | 0.05-0.5 rpm |
| టిల్టింగ్ మోటార్ | 2.2 కిలోవాట్లు |
| వంగే వేగం | 0.23 rpm |
| వంపు కోణం | 0~90°/ 0~120 °డిగ్రీ |
| గరిష్ట వికేంద్రీయ దూరం | 200 మిమీ |
| గరిష్ట గురుత్వాకర్షణ దూరం | 200 మిమీ |
| వోల్టేజ్ | 380V±10% 50Hz 3ఫేజ్ |
| రంగు | అనుకూలీకరించిన |
| వారంటీ | ఒక సంవత్సరం |
| నియంత్రణ వ్యవస్థ | రిమోట్ కంట్రోల్ 8మీ కేబుల్ |
| ఎంపికలు | వెల్డింగ్ చక్ |
| క్షితిజ సమాంతర పట్టిక | |
| 3 యాక్సిస్ హైడ్రాలిక్ పొజిషనర్ |
✧ విడిభాగాల బ్రాండ్
అంతర్జాతీయ వ్యాపారం కోసం, వెల్డింగ్ రోటేటర్ల దీర్ఘకాలిక వినియోగ జీవితాన్ని నిర్ధారించడానికి వెల్డ్సక్సెస్ అన్ని ప్రసిద్ధ విడిభాగాల బ్రాండ్లను ఉపయోగిస్తుంది. సంవత్సరాల తర్వాత విడిభాగాలు పాడైపోయినప్పటికీ, తుది వినియోగదారుడు స్థానిక మార్కెట్లో ఆ విడిభాగాలను సులభంగా మార్చుకోవచ్చు.
1. ఫ్రీక్వెన్సీ ఛేంజర్ డామ్ఫాస్ బ్రాండ్కు చెందినది.
2. మోటార్ ఇన్వెర్టెక్ లేదా ఏబీబీ బ్రాండ్కు చెందినది.
3. ఎలక్ట్రిక్ ఎలిమెంట్స్ అనేది ష్నైడర్ బ్రాండ్.
✧ నియంత్రణ వ్యవస్థ
1. సాధారణంగా వెల్డింగ్ పొజిషనర్కు హ్యాండ్ కంట్రోల్ బాక్స్ మరియు ఫుట్ స్విచ్ ఉంటాయి.
2. ఒక హ్యాండ్ బాక్స్ ద్వారా, కార్మికుడు ముందుకు తిప్పడం, వెనుకకు తిప్పడం, అత్యవసరంగా ఆపడం వంటి ఫంక్షన్లను నియంత్రించవచ్చు, అలాగే భ్రమణ వేగ ప్రదర్శన మరియు పవర్ లైట్లు కూడా ఉంటాయి.
3. వెల్డింగ్ పొజిషనర్ ఎలక్ట్రిక్ క్యాబినెట్ను వెల్డ్సక్సెస్ లిమిటెడ్ వారే తయారు చేశారు. ప్రధాన ఎలక్ట్రిక్ ఎలిమెంట్స్ అన్నీ ష్నైడర్ వారివి.
4. కొన్నిసార్లు మేము PLC నియంత్రణ మరియు RV గేర్బాక్స్లతో వెల్డింగ్ పొజిషనర్ను తయారుచేశాము, ఇది రోబోట్తో కలిసి కూడా పనిచేయగలదు.
✧ ఉత్పత్తి పురోగతి
వెల్డ్సక్సెస్ అనే తయారీదారుగా, మేము అసలైన స్టీల్ ప్లేట్లను కత్తిరించడం, వెల్డింగ్ చేయడం, యాంత్రిక ప్రక్రియ, రంధ్రాలు వేయడం, అసెంబ్లీ, పెయింటింగ్ మరియు తుది పరీక్ష చేయడం ద్వారా వెల్డింగ్ రొటేటర్లను ఉత్పత్తి చేస్తాము.
ఈ విధంగా, ఉత్పత్తి ప్రక్రియ మొత్తం మా ISO 9001:2015 నాణ్యతా నిర్వహణ వ్యవస్థ కింద నియంత్రించబడుతుంది. మరియు మా వినియోగదారులకు అధిక నాణ్యత గల ఉత్పత్తులు అందేలా మేము నిర్ధారిస్తాము.
✧ మునుపటి ప్రాజెక్ట్లు










