AHVPE-1 ఎత్తు సర్దుబాటు వెల్డింగ్ పొజిషనర్
✧ పరిచయం
ఎత్తు సర్దుబాటు 2 యాక్సిస్ గేర్ టిల్ట్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్ అనేది వర్క్పీస్లను వంచడానికి మరియు తిప్పడానికి ఒక ప్రాథమిక పరిష్కారం. ఇది వివిధ పరిమాణాల వర్క్పీస్లకు అనుగుణంగా కేంద్ర ఎత్తును సర్దుబాటు చేయగలదు.
వర్క్పీస్ను ఉత్తమ స్థానంలో వెల్డింగ్ చేయడానికి వీలుగా వర్క్టేబుల్ను 360°లో తిప్పవచ్చు లేదా 0 – 90°లో వంచవచ్చు, మరియు మోటరైజ్డ్ భ్రమణ వేగం VFD నియంత్రణలో ఉంటుంది.
మా వర్క్షాప్లో ఫ్యాబ్రికేషన్ సమయంలో, కొన్నిసార్లు మాకు పెద్ద పరిమాణంలో ఉన్న వర్క్పీస్లు ఉంటాయి, అటువంటి సమయంలో మాకు ఎక్కువ సెంటర్ హైట్ ఉన్న వెల్డింగ్ పొజిషనర్ అవసరం అవుతుంది. అప్పుడు హైట్ అడ్జస్ట్మెంట్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్ సహాయకరంగా ఉంటుంది. దీని ఎత్తును మాన్యువల్ బోల్ట్ ద్వారా సర్దుబాటు చేయవచ్చు. కస్టమర్ వివిధ వర్క్పీస్లకు అనుగుణంగా పొజిషనర్ ఎత్తును సర్దుబాటు చేసుకోవచ్చు.
ఎత్తును సర్దుబాటు చేసే వెల్డింగ్ పొజిషనర్లో వాస్తవానికి 3 యాక్సిస్లు ఉంటాయి. వాటిలో ఒకటి, వేగాన్ని సర్దుబాటు చేయగల భ్రమణం కోసం. మరొకటి వంచడం కోసం, దీని వంపు కోణం గరిష్టంగా 0 నుండి 135 డిగ్రీల వరకు ఉంటుంది. చివరి యాక్సిస్ నిలువు ఎత్తును సర్దుబాటు చేయడానికి ఉపయోగపడుతుంది.
వెల్డింగ్ చేసేటప్పుడు, టేబుల్ తిరిగే వేగాన్ని మన అవసరానికి తగ్గట్టుగా నెమ్మదిగా లేదా వేగంగా సర్దుబాటు చేసుకోవచ్చు. తిరిగే దిశను కూడా ఫుట్ పెడల్ ద్వారా నియంత్రించవచ్చు, ఇది వెల్డింగ్ చేసే కార్మికులకు మరింత సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది.
వివిధ పైపు వ్యాసాల కోసం మూడు దవడల లింకేజ్ వెల్డింగ్ చక్స్ కూడా అందుబాటులో ఉన్నాయి, వెల్డ్సక్సెస్ డెలివరీకి ముందే వెల్డింగ్ చక్స్ను సిద్ధంగా ఇన్స్టాల్ చేస్తుంది. తుది వినియోగదారు సరుకును స్వీకరించినప్పుడు, దానిని నేరుగా ఉపయోగించవచ్చు.
✧ ప్రధాన వివరణ
| మోడల్ | AHVPE-1 |
| తిప్పే సామర్థ్యం | గరిష్టంగా 1000 కిలోలు |
| పట్టిక వ్యాసం | 1000 మిమీ |
| మధ్య ఎత్తు సర్దుబాటు | బోల్ట్ ద్వారా మాన్యువల్ / హైడ్రాలిక్ |
| భ్రమణ మోటార్ | 0.75 కిలోవాట్లు |
| భ్రమణ వేగం | 0.05-0.5 rpm |
| టిల్టింగ్ మోటార్ | 1.1 కిలోవాట్లు |
| వంగే వేగం | 0.67 rpm |
| వంపు కోణం | 0~90°/ 0~120 °డిగ్రీ |
| గరిష్ట వికేంద్రీయ దూరం | 150 మిమీ |
| గరిష్ట గురుత్వాకర్షణ దూరం | 100 మిమీ |
| వోల్టేజ్ | 380V±10% 50Hz 3ఫేజ్ |
| నియంత్రణ వ్యవస్థ | రిమోట్ కంట్రోల్ 8మీ కేబుల్ |
| ఎంపికలు | వెల్డింగ్ చక్ |
| క్షితిజ సమాంతర పట్టిక | |
| 3 యాక్సిస్ హైడ్రాలిక్ పొజిషనర్ |
✧ విడిభాగాల బ్రాండ్
అంతర్జాతీయ వ్యాపారం కోసం, వెల్డింగ్ రోటేటర్ల దీర్ఘకాలిక వినియోగ జీవితాన్ని నిర్ధారించడానికి వెల్డ్సక్సెస్ అన్ని ప్రసిద్ధ విడిభాగాల బ్రాండ్లను ఉపయోగిస్తుంది. సంవత్సరాల తర్వాత విడిభాగాలు పాడైపోయినప్పటికీ, తుది వినియోగదారుడు స్థానిక మార్కెట్లో ఆ విడిభాగాలను సులభంగా మార్చుకోవచ్చు.
1. ఫ్రీక్వెన్సీ ఛేంజర్ డామ్ఫాస్ బ్రాండ్కు చెందినది.
2. మోటార్ ఇన్వెర్టెక్ లేదా ఏబీబీ బ్రాండ్కు చెందినది.
3. ఎలక్ట్రిక్ ఎలిమెంట్స్ అనేది ష్నైడర్ బ్రాండ్.
✧ నియంత్రణ వ్యవస్థ
1. సాధారణంగా వెల్డింగ్ పొజిషనర్కు హ్యాండ్ కంట్రోల్ బాక్స్ మరియు ఫుట్ స్విచ్ ఉంటాయి.
2. ఒక హ్యాండ్ బాక్స్ ద్వారా, కార్మికుడు ముందుకు తిప్పడం, వెనుకకు తిప్పడం, అత్యవసరంగా ఆపడం వంటి ఫంక్షన్లను నియంత్రించవచ్చు, అలాగే భ్రమణ వేగ ప్రదర్శన మరియు పవర్ లైట్లు కూడా ఉంటాయి.
3. వెల్డింగ్ పొజిషనర్ ఎలక్ట్రిక్ క్యాబినెట్ను వెల్డ్సక్సెస్ లిమిటెడ్ వారే తయారు చేశారు. ప్రధాన ఎలక్ట్రిక్ ఎలిమెంట్స్ అన్నీ ష్నైడర్ వారివి.
4. కొన్నిసార్లు మేము PLC నియంత్రణ మరియు RV గేర్బాక్స్లతో వెల్డింగ్ పొజిషనర్ను తయారుచేశాము, ఇది రోబోట్తో కలిసి కూడా పనిచేయగలదు.
✧ ఉత్పత్తి పురోగతి
వెల్డ్సక్సెస్ అనే తయారీదారుగా, మేము అసలైన స్టీల్ ప్లేట్లను కత్తిరించడం, వెల్డింగ్ చేయడం, యాంత్రిక ప్రక్రియ, రంధ్రాలు వేయడం, అసెంబ్లీ, పెయింటింగ్ మరియు తుది పరీక్ష చేయడం ద్వారా వెల్డింగ్ రొటేటర్లను ఉత్పత్తి చేస్తాము.
ఈ విధంగా, ఉత్పత్తి ప్రక్రియ మొత్తం మా ISO 9001:2015 నాణ్యతా నిర్వహణ వ్యవస్థ కింద నియంత్రించబడుతుంది. మరియు మా వినియోగదారులకు అధిక నాణ్యత గల ఉత్పత్తులు అందేలా మేము నిర్ధారిస్తాము.
✧ మునుపటి ప్రాజెక్ట్లు








