పొడవైన బీమ్ వర్క్పీస్ కోసం హెడ్ టెయిల్ స్టాక్ పొజిషనర్
✧ పరిచయం
1. హెడ్ టెయిల్ స్టాక్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్ అనేది వర్క్పీస్ల భ్రమణానికి ఒక ప్రాథమిక పరిష్కారం.
2. వర్క్పీస్ను ఉత్తమ స్థానంలో వెల్డింగ్ చేయడానికి వీలుగా వర్క్టేబుల్ను (360°లో) తిప్పవచ్చు మరియు మోటరైజ్డ్ భ్రమణ వేగం VFD నియంత్రణలో ఉంటుంది.
3. వెల్డింగ్ చేసేటప్పుడు, మన అవసరాలకు అనుగుణంగా భ్రమణ వేగాన్ని కూడా సర్దుబాటు చేసుకోవచ్చు. భ్రమణ వేగం రిమోట్ హ్యాండ్ కంట్రోల్ బాక్స్పై డిజిటల్గా ప్రదర్శించబడుతుంది.
4. పైపు వ్యాసంలోని వ్యత్యాసాన్ని బట్టి, పైపును పట్టుకోవడానికి 3 జా చక్లను కూడా అమర్చవచ్చు.
5. స్థిర ఎత్తు పొజిషనర్, క్షితిజ సమాంతర భ్రమణ టేబుల్, మాన్యువల్ లేదా హైడ్రాలిక్ 3 యాక్సిస్ ఎత్తు సర్దుబాటు పొజిషనర్లు అన్నీ వెల్డ్సక్సెస్ లిమిటెడ్ నుండి అందుబాటులో ఉన్నాయి.
✧ ప్రధాన వివరణ
| మోడల్ | STWB-06 నుండి STWB-500 |
| తిప్పే సామర్థ్యం | 600kg / 1T / 2T / 3T / 5T / 10T/ 15T / 20T / 30T / 50T గరిష్టంగా |
| పట్టిక వ్యాసం | 1000 మిమీ ~ 2000 మిమీ |
| భ్రమణ మోటార్ | 0.75 కిలోవాట్లు ~11 కిలోవాట్లు |
| భ్రమణ వేగం | 0.1~1 / 0.05-0.5 rpm |
| వోల్టేజ్ | 380V±10% 50Hz 3ఫేజ్ |
| నియంత్రణ వ్యవస్థ | రిమోట్ కంట్రోల్ 8మీ కేబుల్ |
| ఎంపికలు | నిలువు తల స్థానకర్త |
| 2 యాక్సిస్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్ | |
| 3 యాక్సిస్ హైడ్రాలిక్ పొజిషనర్ |
✧ విడిభాగాల బ్రాండ్
అంతర్జాతీయ వ్యాపారం కోసం, వెల్డింగ్ రోటేటర్ల దీర్ఘకాలిక వినియోగ జీవితాన్ని నిర్ధారించడానికి వెల్డ్సక్సెస్ అన్ని ప్రసిద్ధ విడిభాగాల బ్రాండ్లను ఉపయోగిస్తుంది. సంవత్సరాల తర్వాత విడిభాగాలు పాడైపోయినప్పటికీ, తుది వినియోగదారుడు స్థానిక మార్కెట్లో ఆ విడిభాగాలను సులభంగా మార్చుకోవచ్చు.
1. ఫ్రీక్వెన్సీ ఛేంజర్ డామ్ఫాస్ బ్రాండ్కు చెందినది.
2. మోటార్ ఇన్వెర్టెక్ లేదా ఏబీబీ బ్రాండ్కు చెందినది.
3. ఎలక్ట్రిక్ ఎలిమెంట్స్ అనేది ష్నైడర్ బ్రాండ్.
✧ నియంత్రణ వ్యవస్థ
1. భ్రమణ వేగ ప్రదర్శన, ముందుకు భ్రమణం, వెనుకకు భ్రమణం, పవర్ లైట్లు మరియు అత్యవసర నిలుపుదల ఫంక్షన్లతో కూడిన హ్యాండ్ కంట్రోల్ బాక్స్.
2. పవర్ స్విచ్, పవర్ లైట్లు, అలారం, రీసెట్ ఫంక్షన్లు మరియు ఎమర్జెన్సీ స్టాప్ ఫంక్షన్లతో కూడిన ప్రధాన ఎలక్ట్రిక్ క్యాబినెట్.
3. భ్రమణ దిశను నియంత్రించడానికి ఫుట్ పెడల్.
✧ మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి
వెల్డ్సక్సెస్ దశాబ్దాలుగా అంతర్జాతీయ వెల్డింగ్, కటింగ్ మరియు ఫ్యాబ్రికేషన్ పరిశ్రమకు అత్యుత్తమ నాణ్యత గల వెల్డింగ్ పొజిషనర్లు, వెసెల్స్ వెల్డింగ్ రోలర్, విండ్ టవర్ వెల్డింగ్ రొటేటర్, పైప్ మరియు ట్యాంక్ టర్నింగ్ రోల్స్, వెల్డింగ్ కాలమ్ బూమ్, వెల్డింగ్ మానిప్యులేటర్ మరియు CNC కటింగ్ మెషీన్లను అందిస్తోంది. మేము సేవను అనుకూలీకరించగలము.
వెల్డ్సక్సెస్ పరికరాలన్నీ మా ISO9001:2015 సదుపాయంలో అంతర్గతంగా CE/UL ధృవీకరించబడ్డాయి (అభ్యర్థనపై UL/CSA ధృవీకరణలు అందుబాటులో ఉంటాయి).
వివిధ రకాల ప్రొఫెషనల్ మెకానికల్ ఇంజనీర్లు, CAD టెక్నీషియన్లు, కంట్రోల్స్ & కంప్యూటర్ ప్రోగ్రామింగ్ ఇంజనీర్లతో కూడిన పూర్తి ఇంజనీరింగ్ విభాగం.
✧ మునుపటి ప్రాజెక్ట్లు
వెల్డ్సక్సెస్ అనే తయారీదారుగా, మేము అసలైన స్టీల్ ప్లేట్లను కత్తిరించడం, వెల్డింగ్ చేయడం, యాంత్రికంగా సరిచేయడం, రంధ్రాలు వేయడం, అసెంబ్లీ చేయడం, పెయింటింగ్ చేయడం మరియు తుది పరీక్ష చేయడం వంటి దశల నుండి వెల్డింగ్ పొజిషనర్ను ఉత్పత్తి చేస్తాము.
ఈ విధంగా, ఉత్పత్తి ప్రక్రియ మొత్తం మా ISO 9001:2015 నాణ్యతా నిర్వహణ వ్యవస్థ కింద నియంత్రించబడుతుంది. మరియు మా వినియోగదారులకు అధిక నాణ్యత గల ఉత్పత్తులు అందేలా మేము నిర్ధారిస్తాము.








