L టైప్ సిరీస్ ఆటోమేటిక్ పొజిషనర్
✧ పరిచయం
1.L టైప్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్ అనేది వర్క్పీస్లను తిప్పడానికి ఒక ప్రాథమిక పరిష్కారం.
2. వర్క్పీస్ను ఉత్తమ స్థానంలో వెల్డింగ్ చేయడానికి వీలుగా, వర్క్టేబుల్ను (360°లో) తిప్పవచ్చు మరియు ఎడమ లేదా కుడి వైపుకు తలక్రిందులుగా చేయవచ్చు, మరియు మోటరైజ్డ్ భ్రమణ వేగం VFD నియంత్రణలో ఉంటుంది.
3. వెల్డింగ్ చేసేటప్పుడు, మన అవసరాలకు అనుగుణంగా భ్రమణ వేగాన్ని కూడా సర్దుబాటు చేసుకోవచ్చు. భ్రమణ వేగం రిమోట్ హ్యాండ్ కంట్రోల్ బాక్స్పై డిజిటల్గా ప్రదర్శించబడుతుంది.
4. పైపు వ్యాసంలోని వ్యత్యాసాన్ని బట్టి, పైపును పట్టుకోవడానికి 3 జా చక్లను కూడా అమర్చవచ్చు.
5. స్థిర ఎత్తు పొజిషనర్, క్షితిజ సమాంతర భ్రమణ టేబుల్, మాన్యువల్ లేదా హైడ్రాలిక్ 3 యాక్సిస్ ఎత్తు సర్దుబాటు పొజిషనర్లు అన్నీ వెల్డ్సక్సెస్ లిమిటెడ్ నుండి అందుబాటులో ఉన్నాయి.
✧ ప్రధాన వివరణ
| మోడల్ | L-06 నుండి L-200 |
| తిప్పే సామర్థ్యం | 600kg / 1T / 2T / 3T / 5T / 10T/ 15T / 20T గరిష్టంగా |
| పట్టిక వ్యాసం | 1000 మిమీ ~ 2000 మిమీ |
| భ్రమణ మోటార్ | 0.75 కిలోవాట్ ~ 7.5 కిలోవాట్ |
| భ్రమణ వేగం | 0.1~1 / 0.05-0.5 rpm |
| వోల్టేజ్ | 380V±10% 50Hz 3ఫేజ్ |
| నియంత్రణ వ్యవస్థ | రిమోట్ కంట్రోల్ 8మీ కేబుల్ |
| ఎంపికలు | నిలువు తల స్థానకర్త |
| 2 యాక్సిస్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్ | |
| 3 యాక్సిస్ హైడ్రాలిక్ పొజిషనర్ |
✧ విడిభాగాల బ్రాండ్
పరికరాల నాణ్యతను నిర్ధారించడానికి వెల్డ్సక్సెస్ అన్ని ప్రసిద్ధ బ్రాండ్ విడిభాగాలను ఉపయోగిస్తుంది. ప్రత్యేకించి అంతర్జాతీయ వ్యాపారం కోసం, ఏదైనా ఆకస్మిక ప్రమాదం జరిగినప్పుడు తుది వినియోగదారు తమ స్థానిక మార్కెట్లో విడిభాగాలను మార్చుకోగలరని మేము హామీ ఇస్తున్నాము.
1. మేము ఉపయోగించే VFD ఫ్రీక్వెన్సీ ఛేంజర్ మెషిన్ ష్నైడర్ లేదా డాన్ఫాస్ వారిది.
2. వెల్డింగ్ పొజిషనర్ మోటార్ ప్రసిద్ధ బ్రాండ్ అయిన ABB లేదా ఇన్వెర్టెక్ నుండి వచ్చింది.
3. విద్యుత్ భాగాలు మరియు రిలే అన్నీ ష్నైడర్ కంపెనీకి చెందినవి.
✧ నియంత్రణ వ్యవస్థ
1.L టైప్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్ కొన్నిసార్లు రోబోట్తో కలిసి పనిచేస్తుంది. ఈ విధంగా, వెల్డింగ్లో కచ్చితత్వాన్ని నిర్ధారించడానికి RV గేర్బాక్స్లను ఉపయోగిస్తారు.
2. సాధారణంగా వెల్డింగ్ పొజిషనర్కు ఒక రిమోట్ హ్యాండ్ కంట్రోల్ బాక్స్ ఉంటుంది. ఇది యంత్రం యొక్క భ్రమణ వేగాన్ని, భ్రమణ దిశను సర్దుబాటు చేయగలదు మరియు వెల్డింగ్ యంత్రం వంగే దిశను నియంత్రించగలదు.
3. వినియోగ భద్రతను నిర్ధారించడానికి E-స్టాప్ బటన్తో కూడిన అన్ని నియంత్రణల వ్యవస్థ.
✧ మునుపటి ప్రాజెక్ట్లు
1. పూర్తి ఆటోమేటిక్ వర్కింగ్ కోసం రోబోట్ సిస్టమ్తో కూడిన L టైప్ పొజిషనర్ వర్కింగ్ లింకేజ్ అత్యంత సమర్థవంతమైన వ్యవస్థ. మేము ఈ వ్యవస్థను ఎక్స్కవేటర్ బీమ్ వెల్డింగ్ కోసం రూపొందించాము.
2. అలాగే, సాధారణ నియంత్రణ వ్యవస్థతో కూడిన L టైప్ వెల్డింగ్ పొజిషనర్ అన్ని దిశలలో తిరగడానికి మరియు కార్మికుడు ఉత్తమ వెల్డింగ్ స్థానాన్ని పొందడానికి సహాయపడుతుంది.








